133 ตอบกลับ

VIP Member

ช่วงใกล้คลอดฝันเห็นแต่งู โดนกัดบ้าง เลื้อยขึ้นตัวบ้าง

ฝันว่าเก็บพระพุทธรูปปรางนาคปรกได้ค่ะ ได้ลูกชายด้วย 😁

ฝันว่าแมวกัด อ่านทำนายฝันจะได้ลูกชาย ได้ลูกชายจิงๆคะ

ฝันเห็นปอบค่ะ ก่อนรู้ตัวว่าท้องประมานสองอาทิต😅

VIP Member

ตอนท้องฝันว่าได้น้องผช.ออกมาน่าตาเหมือนพ่อหมดเลยคะ

VIP Member

เราฝันเห็นในหลวง​ค่ะ​ ได้ลูกชาย​ ฝันตอนสองจะสามเดือน

ตอนนี้กำลัง​ท้อง​ 2​ เดือนก็ฝันเห็นในหลวง​ ร.9​ ตอนนี้จะสามเดือนแล้วรอลุ้นเพศเลยค่ะ

VIP Member

ฝันว่าวิ่งไล่จับเด็กผู้ชายจ้า พอซาวด์ก็ได้ผู้ชาย

ไปวัด อุ้มเด็ก ผช. บอกเค้าว่ามาอยู่กับเรานะ ช้าง

VIP Member

ฝันถึงพ่อที่เสียไปกับฝันถึงสร้อยแหวนต่างหูคะ

VIP Member

เราฝันว่า ได้สร้อยทองค่ะ ตอนนี้ท้อง 2 เดือนแล้ว