133 ตอบกลับ

คืนแรกฝันว่าได้แหวน​สองวงหลังจากท้องได้4เดือนฝันว่ามีเด็กผู้ชายมาบอกว่าจะมีลูกทีเดียวสองคนไม่ได้ไม่งั้น​จะตายทั้งแม่ทั้ง​ลูก​นะให้คนอื่นไปคนหนึ่งตอนนี้ยังไม่รู้​เลยผู้หญิงหรือชาย5เดือนแล้ว

คืนแรก ฝันว่ายายของแฟนให้แหวนแฟนค่ะ คืนที่2 ฝันเห็นดาวเต็มท้องฟ้าเลย เลยเสิซกูเกิ้ล ทำนายว่าจะท้อง ฝันคืนที่ปล่อยเลยค่ะ ปล่อยแค่2คืน จากนั้นก็คุม แต่เขาก็มาจริงๆคระ ซาวด์แล้วได้ ผช ค่ะ

ฝันว่ามีงานจุดเทียนเล่นไฟ เราจูงมือสาวน้อยสองคนเดินขึ้นสะพานมังกรเพื่อข้ามน้ำทะเล แต่..เรากลับได้ลูกชาย จร้า💓😘คุณพ่อแอบเสียใจนิดๆ แต่คุณแม่ดีใจม้ากๆได้ลูกชาย(ดวงใจของแม่)​🤩💓💗

แม่ไม่ฝันเลยคะ มีแต่พ่อน้องฝัน ฝันว่าเห็นเด็ก ผช สองคนเดินตัดหน้ารถแล้วแม่ก็ปลุกพ่อพอดีตื่นมาเช้าวันจันทร์แม่แพ้ท้อง แต่คิดว่าไม่สบายกินยาแก้คลื่นใส้อาเจียน ได้ลูกสาวนะคะ

บ้านนี้ไม่ได้ฝันเองค่ะ พ่อเป็นคนฝัน ฝันว่ามีเด็กผู้ชายมาหา มาให้อุ้ม ฝันเหมือนกัน2วันติด แล้วเราก้อตั้งครรภ์ ตอนนี้ท้องได้6เดือนแล้วค่ะ ได้ลูกชายตามแบบที่พ่อฝันเลยค่ะ

ออคร้า ขอให้ได้ ตามที่ใจคุนแม่ปราถนาน่ะคร้า

บ้านนี้ฝันว่าเด็กผู้หญิงขอมาอยู่ด้วยพอเรากลับถึงบ้านลูกกุมารเราลากเด็กออกมาตบบอกว่าไม่ให้มาอยู่่แล้วอิแม่ก้อไม่ฝันอะไรอีกเลยตอนนี้ก้อยังไม่รู้เพศน้องเลยจร้า

VIP Member

ฝันว่ามีลูกไปเที่ยวกันกับสามี มีลูกชายคนนึงอยากกินมันหวานญี่ปุ่น เลยไปซื้อให้กิน ตื่นมาเลยรีบหามันหวานมากิน ประมาณ 2 เดือนเค้ามาเลยค่ะ เด็กชายเหมือนฝันด้วย 💓

เราพึ่งกลับมาจากงานตรุษจีนที่บ้าน แล้วก็ฝันว่ามีเด็กผญใส่ชุดกี่เพ้ามาบอกหวยค้ะ งวดนั้นก็คือ3ตัวตรงเลย ไม่กี่วันตรวจก็ท้องเลยค้ะ ล่าสุดได้ลูกสาวจ้า

ตอนก่อนจะท้องฝันว่าได้แหวนทอง2วงมาสวมนิ้ว พอท้องชอบฝันเห็นเด็กผู้หญิงบางครั้งก็ฝันว่าได้อุ้นเด็กผู้หญิง แต่ตอนนี้ยังไม่รุ่ว่าได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย

ฝันเห็นว่าได้พระจากป๋าสององค์ แต่ทำหลุดมือไปองค์ ถ้าได้สององค์ คงได้แฝด 555 ผ่านมาอาทิตย์ก็ฝันเห็นพระองค์ใหญ่ เหลือง อร่าม ต่อหน้า ซาวด์แล้วคะ ผช จ้า