18 ตอบกลับ

น้องแอบคล้ายๆยุนะคะ น่ารักเหมือนกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ก็ดูน้องเดมี่กับน้องวีจิน่ารักทั้ง 2 คนเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ชอบดูค่ะ ชอบตาน้องเดมี่มากเลย นี่แอบกังวนว่าลูกสาวจะได้ตาพ่อมาเป็นอาหมวยน้อย

VIP Member

บ้านนี้ก็ดูเดมี่เหมือนกัน ถึงจะลูกชาย แต่อยากให้ลูกตาโต แต่ผลที่ได้...😂😂😂

ทางนี้ดูเดมี่เหมือนกันค่ะ เด่วมารายงานผลตอนคลอดน่ะค่ะ 5555555

น้องน่ารักยุนะค่ะแม่ตาโตเชียว บ้านนี้ก็ชอบดูเหมือนค่ะ

นี่ก็ดูเดมี่ทุกวันค่ะ มีผมอย่างเดียวที่คล้ายค่ะ🤣🤣🤣🤣

บ้านนี้ก็ดูเกือบทุกวันค่ะน้องเดมี่น่ารักเกินต้าน

บ้านนี้ก็ดูค่ะเป็นผู้หญิง...ยังไม่คลอด

บ้านนี้กะลูกสาวแต่ชอบดูพี่วินอิอิ

บ้านนี้ก็ชอบดูค่ะแต่ได้ลูกชายค่ะ