2 ตอบกลับ

นน.ควรขึ้นไม่เกิน​13-15.กก.​ถ้าคนอ้วนอยุ่แล้วไม่ควรเกิน​10​กก.​แต่คุนแม่​ตัวเล็ก​นน.น้อย​น่าจะอยุ่ที่​15​กก.​ ถ้าเกินมา​ นน.จะอยุ่ที่คุณแม่​ คุณแม่ก็จะอ้วนหลังคลอดได้นะค่ะ​ ควบคุม​นน.​อยากให้มากไปก่านี้เลยค่ะ ส่วนตัว​นน.ก่อนท้อง​71​ตอนนี้​34w นน81.. ขึ้นมา10กก.ยังต้องคุบเลยค่ะ​ไม่อยากอ้วนหลังคลอด​น่าจะลดยาก​ ปกติก็ลดยากอยู่แล้ว​อิอิ

กินเป็น​ขนมโฮมวีค.. ค่ะ​จะช่วยได้.. รึขนมคบเคียวที่เป็นธัญพืช..

เราขึ้นมาทั้งหมด10 กิโล คลอด3246จ้า

น้องตัวโตมากเลยนะคะยินดีด้วยค่ะ