ตอนท้อง1เดือนมีอาการยังไงกันบางค่ะ

ตอนท้อง1เดือนมีอาการยังไงกันบ้างค่ะ

86 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เพลียล้ามาก อยากนอนทั้งวัน อยากกินอะไรเปรี้ยวๆ แต่ไม่แพ้ท้องค่ะ

แล้วแต่คนคะอันนี้เบื่อหงุดหงิดกินก็อ้วกไม่ชอบคนเยอะเสียงดังคะ

ปวดหัว ปวดท้อง มึนๆมัวๆอ้วกทั้งวันเห็นอะไรก็เหม็นไปส่ะทุกอย่าง

พึ่งรู้ตัวว่าท้องค่ะ มึนหัว ง่วงง่าย ไม่ค่อยมีแรง เบื่ออาหารค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลย. แค่คันท้องน้อย. หัวนมเริ่มดำขึ้นแค่นั้นคะ

เบื่ออาหาร ทานอะไรก็จะอ้วกไปหมด เวียนหัว ง่วงนอนค่ะ แพ้หนักมาก

VIP Member

แพ้ท้องหนักมากจ้า กินข้าวไม่ได้ เวียนหัว เหม็นของกิน อ้วกตลอด

อ่านเพิ่มเติม

บ้านนี้ง่วงเพลียขี้หงุดหงิดกินจุหิวบ่อยกว่าปกติ เวียนหัว

เพลีย เหนื่อยง่าย หิวตลอด แต่ก็กินไม่ได้ อยากกินผลไม้ค่ะ

เวียนหัว,ง่วงนอน,กินไม่ค่อยได้,จะอาเจียนค่ะ,ขี้หงุดหงิด