ตอนท้องคุณอยากทำเล็บหรือไม่

Voice your Opinion
อยาก
ไม่อยาก

3397 ตอบกลับ

12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

อยากทำเล็บทำสีผมคะ แต่รู้และเลี่ยงตั้งแต่คนแรกแล้ว จนคลอดคนแรกมาทำเล็บได้อยู่แค่ครั้งเดียว หลังจากนั้นมีแพลนจะทำสีผมต่อ.. น้องคนที่สองก้ตามมาติดๆเลยจ้าาา อดต่อไป 🤣🤣🤣

เป็นอะไรที่ขาดไม่ได้กับการทำเล็บเพราะเป็นช่างทำเล็บคะ ตั้งแต่ท้องก็หยุดยาวเลย ชอบทำเล็บแต่ไม่ชอบทำผม

VIP Member

อยากค่ะ เพราะทำมาโดยตลอด แต่พอท้องก็ตัดใจไม่ทำเลย ไม่อยากรับสารเคมีใดๆ เพื่อลูกล้วนๆ ค่ะ

ไม่อยากทำอะไรเลยค่ะ อยากนอนอย่างเดียว

VIP Member

อยากทำค่ะ แล้วก็ทำด้วย เล็บเจล

อยากทำเล็บ แต่ไม่อยากทำสี

Super Mum

ไม่ค่ะ ปกติก็ไม่ทำ

Super Mum

ไม่อยากค่ะ

VIP Member

ไม่อยาก

VIP Member

ไม่อยาก