19 ตอบกลับ

ตรวจดาวน์ซินโดรม เจาะเลือดคัดกรองที่รพ.รัฐค่ะ บางรพ.มีโครงการฟรีอยู่ค่ะถ้าจ่ายเงิน ก็ไม่แพงค่ะ

ตรวจNIPTแล่วผลต่ำ แต่Quad Testผลเสี่ยงสูง แบบนี้ต้องเจาะตรวจน้ำคร่ำไหมคะ

ของเราฝากที่คลินิกหมอที่คลินิกส่งตัวไปตรวจที่ รพ เสีย30บาทเองค่ะ

VIP Member

ฝากท้องที่รพ.รัฐก็มีตรวจดาวน์ซินโดรมค่ะ ฟรีด้วย

รพ.รัฐ ฟรีค่ะ อายุครรภ์ไม่เกินน่าจะไม่เกิน18-19wค่ะ

ตรวจดาวน์ซินโดรม รพ.รัฐ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

VIP Member

เจาะเลือดที่รพ. รัฐค่ะ แค่หลักพัน

VIP Member

ตรวจดาวน์ซินโดรมรพ.รัฐ ฟรีนะคะ

ตรวจคัดกรองค่ะ เจาะเลือด