21 ตอบกลับ

บ้านนี้เจาะเลือดแร้วพบเสี่ยงสูงจนถึงขั้นเจาะน่ำคร่ำ แต่ผลออกมาเป้นปกติดี แร้วก้ทราบเพศจากเจาะน้ำคร่ำเรยจ้า หมอซาวบอกน้องเป้น ผญ แตาพอเจาะน้ำคร่ำเท่านั้นและ ผช 😆😆

บ้านนี้ฝากรพ.รัฐ มีแพ็กเกจตรวจนิฟค่ะโครโมโซม เพศทราบหมดอยู่ที่เราเลือกและราคาที่เราจ่ายได้เพิ่มเติม เริ่มต้น9,000-13,000 ตรวจเลือดไม่ทราบเพศได้ค่ะ

บ้านนี้ทราบตอนซาวเอาผลไปตรวจดาวซินโดมค่ะ เเต่ถ้าในผลตรวจมีเเค่ค่าเสี่ยงเฉยๆค่ะ แต่ถ้ายอมตรวจนีฟก็จะแพงหน่อยเเต่รู้เพศชัวเลยค่ะ

ตรวจฟรีของรพ.รัฐแบบคอสเทสไม่ทราบเพศค่ะ เราตรวจนีฟกับรพ.รัฐเสียค่าใช้จ่าย9,500บาทดูได้23โครโมโซม คู่เพศ และอีกเกือบร้อยรายการค่ะ

บ้านนี้ฝาก รพ.รัฐ เจาะเลือดตรวจดาวน์ จะไม่ทราบเพศค่ะ ไม่มีบอกในใบตรวจ แต่หมอซาวด์ดูให้ตอน18วีคค่ะ

อันนี้ไม่แน่ใจค่ะว่าเจาะเลือดจะรู้เพศ​ชัวร์​มั้ยแต่เราได้เจาะน้ำคร่ำค่ะอันนี้ชัวร์​ค่ะ

ไม่ทราบเพศจ้าถ้าเจาะเลือด ถ้าตรวจนิฟเสียเงินเพิ่มถึงทราบเพศลูกจ้า

ตราจเลือดทราบเพศเลยคะ ของรัฐบาล บริการดี ไม่ต่างจากเอกชนคะ

ขอสอบถามนะคะ ตรวจดาวน์ของโรงพยาบาลรัฐ เสียค่าใช้จ่ายไหมคะ

ขอบคุณค่ะ👍👍

บ้านนี้ตรวจของเอกชนคะ ละเอียดมาก ราคาแอบแรงแต่สบายใจมากๆคะ

10900 บาทคะ