56 ตอบกลับ

Super Mum

คิดว่าท้องค่ะ ถ้าให้ชัวลองอีกสักอันค่ะแม่ ฉี่ตอนเช้าเลยค่ะ

ท้องแน่นอนค่ะ แต่น่าจะเพิ่งตั้งครรภ์ ขีดยังไม่ชัดเจนเท่าไร

Super Mum

อีกสักอาทิตย์น่าจะเข้มค่ะ ฮอร์โมนอาจจะยังน้อยอยู่ค่ะ

ท้อง 100% ถ้าขึ้นจางหรือเข็ม แล้วขึ้น 2 ขีดยังไงก็ท้องค่ะ

กลัวไม่ชัวร์ก็ไปคลีนิกใกล้บ้านเลยค่ะแม่ สบายใจค่ะ😊

TapFluencer

ท้องค่ะ ขึ้นจางก็ท้องเพราะกำลังตั้งครรภ์อ่อนๆอยู่

ท้องจ้า แต่แม่หลายบ้านโดนเทสรุ่นนี้หลอกบ่อยมาก🤣🤣

เราว่าท้องนะค่อยตรวจใหม่อีกสักสามวันจะเข้าขึ้น

@ภาวินี บรรจงปรุ น้องมาเเล้วคร่ายินดีด้วยนะค่ะ🥰

เหมือนของเราเลยค่ะ จางๆแบบนี้ น้องน่าจะมาแล้วนะคะ

ตอนนี้ขึ้น2ขีดเข้มล่ะค่ะแม่🙏🥰