ท้อง8week

ซาวด์ตอนกี่week ถึงจะเจอตัวอ่อนเห็นหัวใจลูกเต้นค่ะ พรุ่งนี้จะครบ8weekแล้ว อยากจะไปซาวด์ไปดีไหมจะเจอไหม --------- วันนี้ครบ8weekไปซาวด์มาแล้วค่ะ ซาวด์หน้าท้อง เจอตัวลูกแล้ว ได้ยินเสียงหัวใจแล้ว รู้สึกโล่งใจหายกังวลค่ะ

ท้อง8week
32 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ทางนี้ฝากครรภ์ครั้งแรกตอน 7 week 3 วันค่ะ หมอซาวเจอค่ะเห็นหัวใจตุบๆๆๆ แต่ซาวผ่านช่องคลอดนะคะ ตอนแรก ผ่านหน้าท้องหาไม่เจอค่ะ

นี่ซาวน์ 5 วีคก็เห็นหัวใจลูกเลยค่ะ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับสรีระภายในจองเราค่ะ แต่ละคนไม่เหมือนกีน บางคน 10 วีคถึงจะเห็นจ้า

บ้านนี้6weekซาวด์หน้าท้องเห็นตัวอ่อน หัวใจเต้น รู้สึกดีใจโล่งใจค่ะ

เห็นจ้า ถ้าอยากเห็นชัดๆลองขอหมอซาวด์ทางช่องคลอดดูนะคะ

บ้านนี้ซาวน์ตอน7w ยังไม่เห็นตัวอ่อน กังวลจังคะ

5y ago

สภานการณ์เดียวกันค่ะ ไม่ทราบซาวน์ทางไหนคะ เรา.ทางช่องคลอดก็ยังไม่เห็นแถมถุงยังเล็กมากๆ

8wเจอตัวน้องพร้อมหัวใจกระพริบเล็กๆแล้วจร้า

VIP Member

8w.ถ้าไข่ไม่ตกช้า อายุครรภ์ขนาดนี้จะพบแล้วค่ะ

5y ago

ขอบคุณค่ะ

ขอเราเจอตอน8weeksคร้า ซาวด์ผ่านช่องคลอดนะคะ

7w ยังไม่เห็นตัวอ่อนเลยคะบ้านนี้แอบกังวล

ของเราตอน 7 วีค 5 วัน ซาวน์หน้าท้องค่ะ

Post reply image