72 ตอบกลับ

5กันยายนค่ะ ยังไม่รุ้สึกดิ้น ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ #ท้องแรก

ลุ้นๆกันค่ะ🥰

3 กันยาเหมือนกันเลยค่าา🤣 แต่ยังไม่รู้เพศน้องเลย🥺

เหมือนกันเลยค่ะ อยากรู้เพศน้องมากๆเลยค่ะ☺️

7กันยาค่ะ หมอบอกผู้ชาย แต่ยังแอบลุ้นเพื่อได้ผู้หญิง

10กันยาค่ะ ได้ผู้ชายค่ะ น้องโชว์ให้พ่อเเม่เห็นเลยค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ😍

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ลูกสาวค่ะคุณแม่

ดีใจด้วยนะคะ ทางเราก็อยากได้ลูกสาวมากเลย🥹

ทีมกันยาเหมือนกัน หมอบอกรออีก 1 เดือนค่ะ เหนเพศน้อง

ลุ้นๆกัน ขอให้สมหวังตามที่หวังนะคะ🥰

VIP Member

9 กันยาค่ะ ซาวน์หน้าท้องป้าหมอบอกได้ผู้หญิงค่ะ🥰

ส่วนตัวแพ้ท้องหนักมากค่ะ ทานหมูทานเนื้อไม่ได้เหม็นไปหมดค่ะ ของหวานต้องได้กินทุกวันค่ะโกโก้เย็นนี่ขาดไม่ได้เลยค่ะ

เรากำหนดคลอดเดือน8กันยายังไม่รู้เพศเหมือนกัน

ลุ้นๆกันค่ะ😊

18 กันยา ได้ชายคะ แม่ตรวจนีฟตี้คะเลยรู้ผลเร็ว

ดีใจด้วยนะคะ🥰

3 กันยายน เหมือนกันค่ะ ตรวจนิปรุ้เพศเเล้วค่ะ