72 ตอบกลับ

5กันยา ตอน12wเหมือนจะมีจู๋ พอซาวอีกทีเหมือนจะมีจิมิแม่ดูไม่เป็นเลยค่ะไม่เคยมีลูกสาว😅

ดีใจด้วยนะคะ💓

บ้านนี้9กันยาค่ะ ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันค่ะคุณหมอบอกยังมองไม่เห็น😅 แต่แนวโน้มไปทางผู้ชาย

ลุ้นๆกันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด27กันยา หมอซาวด์บอกน่าจะเป็นผู้ชาย90% น้องหมุนตัวโชว์หมอเก่งมากเลยค่ะ😅

กำหนดคลอด 15 กันยา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอซาวด์แล้วบอกแค่ว่าหัวใจน้องเต้นปกติดีเท่านั้น

อ่อค่ะ ถามพยาบาลอยู่ว่าจะได้ซาวด์แค่ประมาณ 3 ครั้งเอง ถ้าครรภ์เสี่ยงถึงจะได้ซาวด์บ่อย

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด12 ก.ยค่ะ ยังไม่เห็นเพศ เพราะคุณหมอดูแค่ตัวน้องว่ามีอะไรผิดปกติไหม

ของเราฝากสิทธิประกันสังคมก็ไม่บอกเพศค่ะ เลยไปซาวคลีนิคข้างนอกเอาแล้วค่อยไปเบิกทีเดียวค่ะ🥰

กำหนดคลอด12กันยาค่ะ หมอนัดซาว์25เมษานี้ รอลุ้นว่าจะเห็นเพศน้องรึเปล่า ตื่นเต้นมากค่ะ

ลุ้นๆกันค่ะ ขอให้สมหวังตามที่หวังนะคะ💕

กำหนดคลอด 6 กันยายน คะ ฟังผลตรวจ nipt กับซาวน์หน้าท้อง เห็นจู๋คะบ้านนี้ได้ลูกชายคะ

ของเราคุณหมอบอกลูกสาว80%ก็ยังไม่แน่ใจเท่าไหร่ว่าจะได้ลูกสาวมั๊ยเดือนกันยาเหมือนกันคะ

9 กันยายน ค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ะ แต่แม่น่าจะคลอดก่อนกำหนดเพราะแม่ผ่าค่ะ

บ้านนี้26 กันยาค่ะ วันที่6 เมษาหมอนัดลุ้นอยู่จ้า ว่า จะซาวเห็นไหม🥰👶

ลุ้นๆค่ะ🥰

แม่บ้านนีกำหนด24กันยาค่ะ แต่ตรวจนิฟเลยรู้เพศน้อง ซาวยังไม่เห็นค่ะ