146 ตอบกลับ

บ้านนี้ทะยอยซัก 3 รอบค่ะ ซักมือ กว่าจะเสร็จ

วันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

เรา10ก.พยังไม่ได้เตรียมอะไรสักหย่างเลยค่ะ

14กพ. พร้อมหิ้วแล้วจ้า ตื่นเต้นอยากแตกแล้ว

VIP Member

ม.ค เตรียมครบแล้วแต่ยังไม่ได้ซักเลยจร้า

บ้านนี้ใส่ตะกร้าเตรียมหิ้วแล้วจร้า5ก.พ.

VIP Member

ดีแล้วค่ะแม่ยิ่งใกล้คลอดยิ่งลำบากค่ะ

19มกราคม64 ยังไม่มีอะไรเลยรอ8เดือนก่อนคะ

VIP Member

นี่2พ.ย.อีกไม่ถึงเดือนยังไม่ทำไรเลยคะ55

บ้านนี้ 20 ก.พ 64 ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยจ้า