146 ตอบกลับ

คลอด20กุมภา กำลังวางแผนว่าจะซื้อเตรียมไว้เร็วนี้ค่ะ

25 ก.พ เหลืออีกนิดหน่อยจะจัดใส่กระเป๋าบ้างแล้วจ้า 😍😍

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

VIP Member

28กุมภา ยังไม่เตรียมเลยจ้า รอซักสิ้นเดือนนี้ละกัน😂

5ก.พ. เริ่มเตรียมบ้างแล้วแต่ยังไม่ทราบเพศที่แน่นอน

4กพ. ของครบเเล้วจ้า พร้อมหิ้วตะกร้าไปโรงบาลเเล้ววววว

เจ็บเตือนเเล้วคะ เเล้วก็มีเจ็บจิมิจี๊ดๆ

เตรียมเหมือนกันจ้ะ..ซักรอเช่นกัน.. เจอหน้ากันกพ.นี้

VIP Member

ซีกไวไปไหมค่ะ อีกเดี๋ยวใกล้วัน ก็ได้ซักใหม่อีกรอบ

บางทีก้ไม่ตรงกำหนดเยอะน่ะค่ะซักไว้ก่อนนั้นแหละ​ดีแล้วค่ะเผื่อฉุกเฉิน​ค่ะ

ดีงามค่ะ ขอให้คลอดง่าย น้องสมบูรณ์แข็งแรงนะค่ะ

บ้านนี้กำหนด27ก.พจร้าพร้อมหิ้วกลัวว่าจะแตกก่อน