146 ตอบกลับ

26กุมภา คาดว่าจะไม่ถึง เริ่มทยอยซื้อบ้างเเล้วค่ะ อีกหน่อยจะได้ทยอยซักเหมือนกันน

ตอนนี้แม่กี่w.แล้วคะ บ้านนี้ทยอยสั่งไปแล้วรอของมาส่งจะได้เตรียมใจไว้รอซักค่ะ😊

6กพค่า พร้อมหิ้วได้เล้ยยยค่าาา😅😅 เจ็บเตือนมาทุกวัน วันหลายๆรอบแม่ก่ร้อรออออ

เหมือนกันจ้าแม่บ้านนี้7ก.พ.หัวยังลอยอยุ่เลยสงสัยถึงกำหนดโน้นแหละ

มีเตรียมไว้แล้วค่ะ แต่ไม่เยอะ รออาทิตย์สุดท้ายค่อยเอามาซักอีกทีค่ะ

บ้านนี้ เมียท้องสามีทำงานบ้านแทนทุกอย่างเลยค่ะ ไม่มีคำว่าทำไม่เป็น

บ้านนี้มกราคมยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะแม่บอกไม่ให้เตรียมไว้

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะอยากแตกแล้วท้องแข็งบ่อยมากค่ะบ้านนี้

VIP Member

10กพ ซักมะวานคะปวดหลังหน่วงท้อง...คิดผิดมากที่มาซักตอนท้องแก่

22 กพ ยังไม่เตรียม ที่บ้านไม่เตรียม แต่ในใจอยากสื้อแล้วค่ะ😅😅

หมอนัดคลอด6 ก.พ.64ค่ะแต่ผู้ใหญ่ไม่ให้เตรียมของไว้ล่วงหน้าค่ะ