112 ตอบกลับ

ไตรมาสแรกลงนิดหน่อยค่ะ หลังจากนั้นขึ้นเดือนละ 2 โลเลยแม่

น้ำหนักลงค่ะ 7-9 กิโล แพ้ท้องอ้วกหนักมาก กินอะไรไม่ได้เลย

ลดคะ กินข้าวไม่อร่อย แต่ไตรมาส 2 ขึ้นมาสามโลแล้วคะ 😅

น้ำหนักคงที่ค่ะไม่ขึ้นไม่ลงแม่ไม่ค่อยแพ้เท่าไหร่

Super Mum

ขึ้นมา 6 โลแล้วค่ะ 12w เอง อีกที่เหลือไม่อยากจะคิด 😂

VIP Member

ลงไป4 กิโลเลยค่ะแพ้ท้องหนักมาก มาขึ้นตอนไตรมาส3

VIP Member

ขึ้นมา2โล พอไตรมาส2น้ำหนักลง2ขีดอีแม่แพ้จร้าาา

บ้านนี่ลดไป2โล เพราะเเพ้ท้อง กินอะไรไม่ได้เลย

เข้าไตรมาส2แล้วน้ำหนักลดลง49.9 เหลือ48.6 แอบกังวล

ลดจ้าาา ไตมาศแรก กินข้าวไม่ได้เลยจ้าาาา 🥺😭