26 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้รอวนไปค่ะ เจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์แล้วแแต่ไม่ยอมแตกซะที

ยินดีด้วยนะคะ อยากแตกแล้ว เจ็บเตือนมาเป็น2อาทิตย์ ยังไม่แตกเลย

ยินดีด้วยค่ะ เห็นบ้านอื่นๆแตก ก็อยากแตกมั่งจัง แต่ยังไม่ถึงเวลา😆

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็ทีมตุลาเหมือนกันอยากแตกแล้วรอๆๆๆค่ะ🥰🥰

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะบ้านนี้รอแตกอยุ่คะอีก10วันยังไม่ยอมแตกสักที

ยินดีด้วยจร้าอยากแตกแล้วบ้านนี้18ตุลาเงียบมากเลย

ยินดีด้วยน๊าแม่ น่ารักน่าชังมากคะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจริงๆ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าแม่ น้องจ้ำม่ำมาก

คลอดง่ายจัง ยินดีด้วยนะคะ