38 ตอบกลับ

ไม่ได้ผลค่ะ ดืมน้ำและให้ลูกกินนมบ่อยๆและปั้มตรงเวลานมจะมาเยอะขึ้นค่ะ

น่าจะอยู่ที่ร่างกายคนคะบ้านนี้ทานแล้วเฉยๆค่ะไม่เพิ่มไม่ลดค่ะปกติ

ส่วนตัว ดื่มแล้วไม่ได้ผลค่ะ ลองเปลือกไม้นมนางต้มดูค่ะ ดีมากค่ะ

เคยทานค่ะ​ ดีจริง​ น้ำนมสปีด​มากก​ แค่ซองเดียวก็น้ำนมพุ่งเลยค่ะ

ชาดีมากเลยค่ะ จิบบ่อยๆ น้ำนมไหลเยอะมาก คัดเต็มเต้าเลยค่ะ

ก็พอช่วยได้ค่า แต่แม่ทานยาประสระน้ำนมจะเห็นผลมากกว่าค่ะ

หาซื้อได้จากไหนค่ะ ขอบคุณค่ะ

แม่ลองทานพวกอินทผลาลัมค่ะ แล้วดื่มน้ำอุ่นๆ กระตุ้นค่ะ

ว่าจะลองซื้อมากินอยู่ค่ะแต่กลัวกินเเล้วแพ้

แค่รุ้สึกว่าน้ำนมข้นขึ้นแต่ไม่เพิ่มปริณค่ะ

ทานแล้วคะคอแห้งตลอดเวลาน้ำนมก็ยังไม่มี