31 ตอบกลับ

บ้านนี้นอน3ทุ่มตื่น6โมงเช้าตื่นกินนม2ครั้งตี2กะตี4คะ

น้องกี่เดือนล่ะค่ะน้องบ้านนี้อีก6วันครบ2เดือนค่ะ

บ้านนี้ก้เหมือนกันค่ะ ตี2ตี3เกือบทุกคืนเลยค่ะ

น่าเอ็นดูจังค่ะ....ตื่นแต่เช้าเลยนู๋น้อย

บ้านนี้ก็ตื่นตี 4 ตี 5 ทุกวันเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ตื่นตี3ทุกคืนค่ะกว่าจะนอนก็6โมง

VIP Member

บ้านนี้ตี5-6โมง ตื่นมาปืนฝาบ้านแล้วค่ะ

บ้านนี้ค่ะกว่าจพนอนก็ฟ้าสว่างเลย555

บ้านนี้ตื่นมาเล่นตอนเที่ยงคืน-ตี2

บ้านนี้ตื่นตอนเที่ยงคืนกับตี3ค่ะ