61 ตอบกลับ

ท้องค่ะ แรกๆๆก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ ผ่านไป4-5วัน ตรวจซ้ำแถบสีก็จะเข้มขึ้นค่ะ

เมื่อเช้าตรวจใหม่เข้มขึ้นละคะ ขอบคุณคะ 🥰🥰

บ้านนี้ตอนตรวจครั้งแรกเลยจ้าแม่ จางมากกก ตอนนี้ 21วีคแล้วคร่าา

ยินดีด้วยคะแม่ 🥰🥰

ท้องค่ะ แต่ยังไงตรวจอีกมีตอนตื่นนอนเช้าวันถัดไปก็ดีกว่าค่ะ

เมื่อเช้าตรวจละคะ เข้มขึ้นแล้วคะ 🥰🥰

ท้อง ของเราแบบนี้เลยอันแรก อันที่สองเข้มมาก ลองหลายๆอันจ้า

เมื่อเช้าตรวจใหม่แล้วคะ เข้มกว่าเดิมละคะ 🥰🥰

TapFluencer

ท้องค่ะ แต่ตรวจดูสักอันช่วงเช้าให้แน่ใจอีกก็ดีนะคะ

ขอบคุณคะ อันที่ลงก็ช่วงเช้าคะแม่ 🥰🥰

ผลรตรวจออกมาแบบนี้ ของฉันไม่ท้องนะ เพราะว่ามันจางมาก

ท้องคะ บ้านนี้แรกๆก็จางมากๆ พอไปตรวจกับหมดชัดแจ๋วเลยคะ

หนูว่าจะไปตรวจกับหมอเพื่อความสบายใจด้วย แม่ว่าดีไหมคะ

ท้องค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็ขีดจางๆเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ น้องออกตั้งแต่17มิถุนายนแล้วค่ะ ตอนนี้น้อง5เดือน23วันค่ะแม่🥰🥰

ท้องค่ะ ลองตรวจอีกอันก็ได้ค่ะเพื่อความแน่ใจ😊

ท้องค่ะ รออีกหนึงอาทิตย์ตรวจอีกจะชัดกว่านี้ค้ะ