26 ตอบกลับ

น่ารักน่าชังทั้งคู่เลยค่ะยินดีกับคุณแม่ด้วยนะค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะบ้านนี้ก็แฝดเหมือน กัน7เดือนแฝดชาย&ชายค่ะ☺

ขอบคุณค่ะ

ท้องแฝดเหมือนกันคะ ตอนนี้ 33 week แฝดหญิง-หญิงคะ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ เลี้ยงง่ายๆโตเร็วๆ

เช่นกันค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะนุ๋ก็ได้ลุกแฝดค่ะหญิงหญิงค่ะตอนนี้30w3dค่ะตื่นเต้นมากค่ะอยากเห็นหน้าลุกค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คุณแม่โชคดีจังเลยค่ะเราก็ได้แฝดแต่อีกคนนึงไม่อยู่เเล้วเสียดายมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่กับน้องสุขภาพแข็งแรง และน้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แฝด​หญิง​แฝด​ชายหรือเปล่า​คะ​ ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น่ารักทั้งคู่เลย

ท้องแฝดเหมื่อนกันค่ะต้อนนี้38+1แล้วแฝดผู้หญิงทั้งคู่ค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ก็ได้แฝดเหมือนกันค่ะแฝดหญิง 22w4

ขอบคุณนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แฝดเหมือนกันจ้าแต่ยังไม่รู้เพศเลย20วีคแล้ว

ลุ้นๆค่ะ

หนูก็ได้แฝดเหมือนกันแต่ไม่แน่ใจว่าชายหรือหญิง