31 ตอบกลับ

บ้านนี้กว่าท้องจะออกก้6เดือนตอนนี้ใกล้คลอดแล้วน้ำหนักค่อยๆเพิ่ม

นี่ก็ออกตอน6-7เดือนค่ะแพ้หนักมากกินไม่ได้เลยค่ะคลอดมา3โลกว่าค่ะ

TapFluencer

ยังมีอาการแพ้ท้องอยู่ค่ะ รอ5-6เดือนขึ้นไปท้องก้อเริ่มโตแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะตอนนี้5 เเือนแล้วท้องยังเท่าเดิม ปกติเป้นคนผอมมาก

เหมือนกันเลยค่ะท้องยังไม่ออกเหมือนกันจะเข้า4เดือนแล้ว

ท้องแรกคะอย่ากังวล เราท้องสี่เดือนไม่มีใครรู้เลยคะ

ขอบคุณค่ะ

ควรทานอาหารที่มีประโยชน์เพื่อลูกค่ะ ฝืนๆหน่อย

บ้านนี้จะ6เดือนละ ออกนิดเดียวเองค่ะ ท้องแรก

5-6เดือนค่ะ บ้านนี้ออกช่วงนี้ ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ออกตอน5เดือนกว่าๆ

เหมือนกันเลยค่ะ