121 ตอบกลับ

6เดือนแล้วคะยังไม่จุ่นเลย ซาวแล้วได้ลูกชายคะ

บ้านนี้ไม่จุ่นค่ะ 6เดืิอนกว่าเเล้วค่ะได้ลูกสาวจ้า

VIP Member

ไม่จุ่นทั้งสองเลยค่ะ คนแรกได้ผู้หญิง คนสองผู้ชาย

บ้านนี้ก็ไม่จุ่นค่ะแม่ 5 เดือนเท่ากันเลยค่ะ 😁

ยังไม่ถึงเวลาค่ะ​ เราไปจุ่นช่วงท้องแก่​ 7-8เดือน

บ้านนี้มาจุ่นตอนเข้าเดือนที่ 6 ค่ะ ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ไม่จุ่นทั้ง2ท้องค่ะท้องแรกชายท้องสองญ

ไม่จุ่นเหมือนกันค้ะ...ได้ลูกสาวค้ะลุ้นๆเอาค้ะ

น่าจะแล้วแต่คนนะคะ บ้านนี้38+6 ยังไม่จุ่นเลยจ้า

ไม่เสมอไปค่ะ บ้านนี้ไม่จุ่นนะคะแต่ได้ผุ้ชาย