21 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกเราขนขึ้นเยอะค่ะได้ลูกสาว ท้องสองไม่มีขนเลยรอลุ้นเพศค่ะตอนนี้20วีค น้องไม่ให้ดูสักที

จริงค่ะ​ คนแรกขนเยอะ​ ก็ผช.​ คนที่2มาก็ผช.​ ไม่ต้องไปซาวด์​หาเพศยากเลยเดาถูกตลอด

ขนขค้นเพราะฮอร์โมน เพราะ ยาบำรุงค่ะ เราก็ขึ้นยาวเลย ลูกสาวทั้งสองเลยค่ะ 😆

ไม่น่าจะใช่นะคะ คงเป็นที่ฮอโมน เราขนขึ้นพุงเยอะมาก ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไม่มีขนขึ้นค่ะ ไม่มีเส้นดำขึ้นด้วย ได้ชายค่ะ

VIP Member

ของเราขนขึ้นหน้าท้องเหมือนกันคะ แต่ได้ลูกสาวคะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ ผญ ขึ้นเยอะเห็นชัดเหมือนกันคะ

VIP Member

ขนหน้าท้องเราก็เยอะค่ะ แต่ ผญ 😂😂😂😂

ของเราก็ขึ้นเยอะค่ะ แต่ได้ลูกสาว 😊

บ้านนี้ขนขึ้นเยอะมากได้ผู้หญิงค่ะ