85 ตอบกลับ

บ้านนี้หน้าใสขึ้นผิวใสขึ้น ผมนุ่มสวย ชอบแต่งตัวแต่งหน้ามากค่ะ ได้ลูกชาย

บ้านนี้ท้องลูกชายยุค่ะไม่มีสิวค่ะแต่คอกับรังแรจะดำขึ้นมากกว่าปกติค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ เป็นที่ฮอร์โมนมากกว่าบางคนคือหิวบ่อย หน้าหมอง สิวเห่อ

บ้านนี้หน้าใส ไม่แพ้ค่ะ มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว ซาวมาได้ลูกชายค่ะ

ไม่เสมอไปจ้า บ้านนี้ไม่สิวเลยมีแค่คนทักได้ลูกสาว ซาวมาผู้ชายจ้า

แล้วแต่ฮอโมน​ของแต่ละคนจ้า บ้านนี้ได้ลูกชาย​ สิวไม่ขึ้นเลยจ้า

ไม่จริงค่ะบ้านนี้ผู้หญิงก็สิวขึ้นค่ะแล้วแต่ฮอร์โมนแต่ละคนค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ อยู่ที่ฮอร์โมน แต่บ้านนี้เต็มหน้าเลย ได้ลูกชายค่ะ

เราก็สิวขึ้นแต่ได้ลูกผู้หญิง #ใจอยากได้ผู้หญิงอยู่แล้วด้วย😊😊

บ้านนี้ได้ลูกชายจ้า ไม่มีตรงไหนเกลี้ยงเกลาแบบแต่ก่อนเลยคะแม่