70 ตอบกลับ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ ผ่าเสร็จต้องพยายามขยับตัวนะคะ จะฟื้นตัวเร็ว ถ้านอนนิ่ง แผลตึง ปวดมากพอจะขยับทำอะไรที 😂

ทำไม​ถึงผ่าค่ะบ้านนี้38วิคเด็กตัวใหญ่มากไม่เห็นหมอนัดผ่าบ้างเลยอึดอัด​มากค่ะ

หมอนัดผ่าหรือคุณเเม่เลือกวันผ่าคะ37วีค เราหมอนัดกำหนดผ่า40วีคคะ อยากผ่าสัก38วีค

ขอให้การผ่าคลอดผ่านไปได้ด้วยดี​ แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

สู้​ๆ​นะ​ค่ะ​ แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​ค่ะ​

ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะคะ พระคุ้มครองนะคุณแม่ ✌️✌️

ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกค่า สู้ๆค่ะ

สู้ๆค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ

ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั่งแม่และลูกนะค่ะ