53 ตอบกลับ

ตอนช่วงแรกที่ท้องแต่ไม่รู้ เราบอกรักสามีเช้าเย็นจนสามีทักว่าแปลกๆท้องปล่าว สรุปท้องค่ะ แต่พอรู้ว่าท้องเราไม่ค่อยหึงหวงสามีเท่าก่อนท้องนะ เพราะเราโฟกัสที่ลูกหมดเลย บวกกับโชคดีที่สามีทำงานที่บ้านเจอหน้าจนเบื่อจนไม่ค่อยหวงหึงแล้วค่ะ555

เป็นจ้า ก่อนท้องเฉยๆนะ พอท้องเท่านั้นละคิดมากคิดเล็กคืดน้อยคิดระเเวงไปหมด แค่เห็นเขาคุยดีกับเพื่อนเขาก็หึง 😂😂 ขนาดเล่นกับหลานเขายังแอบน้อยใจ ทำไมดูห่วงกันจัง 😂😂😂

เป็นค่ะ รู้สึกคิดถึงเค้าเป็นพิเศษ ห่างไม่ได้เลย คิดถึงตลอดเวลา คลอเคลียจนคุณเค้ารำคาญ ต้องฟัดเค้าเหมือนเด็กๆก่อนนอนทุกคืน ตอนนี้เรียกสามีว่าลูกชายคนโตค่ะ 555 😆

เราระแวงตลอดเลย กลัวสามีจะมีเล็กมีน้อย แต่สามีเข้าใจคอยอธิบายตลอด ท้องแรกท้องสองไม่เป็นมาเป็นตอนท้องสามนี่แหละ มันแย่นะคะ น้ำหนักลงช่วงนึงเลย

เปนค่ะ บางทีก้อเบื่อผัว บางทีคิดว่ามันจะมีคนอื่น เพราะปกติอยุ่ด้วยกันตลอดแต่หลังๆต้องเริ่มหางานเสริม ต้องห่างกัน ก่อคิดไปต่างๆเรยค่ะ

เป็นค่ะ ก่อนท้องก็หวง หึง เพราะเป็นนิสัยแล้ว พอท้องยิ่งหึงหวงสามีหนักมาก ไปทำงานก็โทรหาทุกวัน ไม่มีเรื่องคุยก็ขอให้ได้โทรหา คิดมาก

ไม่ได้หึงหวง แต่รู้สึก อยากหัยมาอยุใกล้ๆ วันไหนเค้ามารู้สึกมีความสุขมากก ทำงานไกลกัน ทรมานมาก ร้องไห้แทบทุกวัน

บ้านนี้ไม่มีอาการหึง,หวงค่ะ.เพราะไปใหนมาใหนด้วยกันตลอด.ทำงานที่เดียวกันค่ะ.แต่พ่อจะทำโอเลิกดึกหน่อยก้อ4ทุ่มค่ะ.

เป็นค่ะ ระแวงไปหมด กลัวเขาจะแอบมีคนอื่นตอนไปทำงาน ทั้งที่ โรงงานมีแต่ ผช และหน้าตาสามีก็ไม่ได้หล่ออะไรเลย 55555

555 นี้เป็นค่ะ ตอนไม่ท้องทำไรทำไปไม่หึงไม่หวงโทรศัพท์7-8เดือนเช็คครั้งนึงพอท้องเท่านั้นแหละตรงข้ามกันหมดเลย