44 ตอบกลับ

บ้านนี้เลิกมีตอน4เดือนค่ะตอนนี้8เดือนกว่าแร้วค่ะ

เลิกมีตอน 4เดือนค่ะ ช่วงไตรมาสแรกมีบ้าง บางครั้ง

เลิกตอนไตรมาส 2 ค่ะ พ่อเขากลัวลูกจะได้รับอันตราย

ก็มีเรื่อยไป แต่ำงานคนละที่ไม่ค่อยได้เจอกัน

ไม่มีเลยคะ ตั้งแต่รู้ว่าท้อง 6W ปัจจุบัน 33W+5

ยังมีค่ะแต่น้อยมาก​ เดือนนึงแค่2-3ครั้งค่ะ

บ้านนี้มีจนวันคลอดเลยคะ แต่ทำเบาๆคะ

VIP Member

บ้านนี้มีปกติ ยัน38วีคค้ะ แต่มีเบาๆค้ะ

บ้านนี้เริ่มไม่อยากมีก็ช่วง5เดือนค่ะ

ไม่มีเลยค่ะ จนตอนนี้8เดือนกว่าแล้วค่ะ