44 ตอบกลับ

เลิกมีตอนสามเดือนกว่าๆค่ะ ทั้งๆที่ไตรมาสแรกๆไม่ควรจะมี แต่เรามี และผ่านมันมาได้ ส่วนหลังจากนั้นเราอยากจะมีอะไรกับสาเรามาก แต่สาเราเห็นเราพุงเริ่มป่อง ลูกเริ่มดิ้น และลูกรู้มากค่ะ55555555 พ่อพูดไรลูกถีบตอบทุกคำ กลับมาจากทำงานก็ดิ้นต้อนรับพ่อมัน คุยกันเป็นเรื่องราว เขาเขิน เขาไม่ทำเราเลยค่ะ ;-;

VIP Member

บ้านนี้ ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ไม่เคยมีเซ็กเลยค่ะ อดทนหน่อยเพื่อลูก😄 แต่อ่านมาเขาบอกมีได้ แต่เราว่าไม่มีดีกว่า ความคิดส่วนตัวนะคะ

VIP Member

บ้านนี้มีตั้งเเต่ท้องอ่อนๆจนตอนนี้ 33+4เเล้วจ้า เบาๆเอาจ้า อาทิตย์ละหนเองค่ะ เพราะขี้เกียจมาก ก่อนจะท้องนี่ทุกวัน จนมีสาวน้อยในท้อง55😂

ของเรามีไปยันคลอดเลยค่ะ แต่อาจจะ2วันครั้ง หรือวันเว้นวัน ล่าสุดมีตอน38weekเป๊ะๆ มีตอนกลางคืน ตื่นเช้ามา8โมงปวดท้องคลอด 11โมงคลอดเลยค่ะ

คุณหมอบอกให้มีได้ เพราะมดลูกเกาะอยู่สูงไม่อันตราย แต่บ้านนี้ไม่กล้าเลยค่ะ ไม่กล้าทั้งตัวเอง และสามีก็กลัวว่าลูกจะเป็นอะไร😂

VIP Member

เลิกตั้งแต่หลังวันไข่ตกเลยค่ะ จากนั้นรอดูว่าลูกติดรึป่าว พอติดแล้วก็ไม่ได้ยุ่งกันเลยค่ะ จนตอนนี้ท้อง5เดือนแล้วค่ะ

ตอนนี้ท้องได้2w 6d แล้วค่ะ แต่ว่าเราเจาะสดือยังไม่ได้เอาออก จะเป็นไรมั้ยคะ หรือว่าต้องเอาออกเลยคะ

ของเราเอาออกตอนสดือใหญ่ออกมาค่ะ5555

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง8วีคไม่เคยมีเลยค่ะกลัวลูกจะอันตรายคุณพ่อกลัวกว่าเราอีกค่ะ

บ้านนี่ตั้งแต่รู้ว่าท้องไม้เคยมีเลยค่ะ โดยปกติแล้วไม่ท้องก็ไม่ค่อยมีอยู่แล้ว

ตั้งแต่รู้ว่าท้อ6w ก็ไม่มีงดยาวเลยค่ะ คุณพ่อห่วงลูกกลัวเป็นอันตรายตอนนี้20wแล้วค่ะ