41 ตอบกลับ

6มิถุนายนค่ะยังเตรียมของไม่ครบเลย ยังไม่ได้ซักเลย

✌🏻✌🏻 บ้านนี้ทยอยตั้งแต่5-6 เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้ 34+4 จะลุกจะนั่ง จะนอน ร้าวมากกก ยืนนานๆไม่ได้ปวดขา

29 มิถุนา เตรียมแล้วบางส่วนค่ะ ซื้อของไปยิ้มไป 😆😆

ยิ้มตั้งแต่ซื้อ ซัก ตาก รีด พับเก็บจัดใส่ตะกร้า ท้องโตจะหยิบจับทำไรก็ลำบาก ตอนนี้สบายใจพร้อมหิ้วค่ะ❤️

บ้านนี้กำลังเริ่มทยอยซื้อเตรียมแล้วจ้า 28week4day

ดีค่ะ เบาแรงตอนใกล้ๆคลอด ตอนนี้เหนื่อยง่ายมาก ลุกนั่งลำบาก

2 มิถุนาเหลือที่ต้องซื้อเพิ่มอีกนิดหน่อยค่ะ

กลัวเลี้ยงเต้านานแล้วน้องติดเต้าอยู่ค่ะ😂 แต่ยังไงก็มีเวลาอยู่กับลูกเต็มๆเลยปีนึงเลยคิดว่าค่อยหัดให้สลับขวดบ้างช่วง4 5เดือนเอา

2มิ.ยครบแล้วเหมือนกันค้า เสื้อผ้านิดเดียวเอง

บ้านนี้เหลือ 2-3 อย่าง ซักเก็บเรียบร้อย แยกใส่ตะกร้าพร้อมหิ้วเผื่อฉุกเฉินด้วยค่ะ

เตรียมครบแล้วจ้าา​ แต่ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ

❤️ ซักเก็บ นับวันรอได้อย่างสบายใจเลยค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ 15 มิถุนาเหมือนกันคร่ายังไม่ครับเลย

บ้านนี้เหลือที่นอน กับปั๊มนม 2อย่างค่ะ ❤️❤️

21 มิ.ย เตรียมเกือบหมดทุกอย่างแล้วค่ะ

บ้านนี้ซักเก็บเรียบร้อยจ้า 10มิถุนายน

หมดกังวลไปเยอะค่ะแม่ ตอนนี้นับวันรอค่ะ❤️❤️

26.มิ.ย. ซักเก็บ พร้อมหิ้วตะกร้าละคะ

ละมุนมากค่ะแม่ ❤️❤️