22 ตอบกลับ

หาซื้อของตอน 7 เดือนค่ะ เพร่ะแม่คิดว่าท้องใหญ่กว่านี้จะเดินเลือกซื้อไม่ไหว และอีกอย่างต้องมาซักด้วยค่ะ ตอนนี้เข้า 8 เดือนยังไม่ได้เตรียมกระเป๋าคลอดเลยค่ะ

7-8เดือนค่ะ เผื่อเตรียม เผื่อซักด้วย ถ้าไปเตรียมเดือนที่9 เราก็ไม่รู้ว่าจะเจ็บท้องคลอดวันไหน เตรียมไว้แต่เนิ่นๆ ยิ่งดีแม่

บ้านนี้เตรียมตอนจะเข้า 7 เดือน ตอนนี้จะครบแล้วค่ะ ซักไป 1รอบทรมานมากแม่ ท้องใหญ่ซักลำบากช่วยกันซักกับพ่อยังเหนื่อย

แม่บ้านนี้จะทยอยซื้อทยอยซักตอน7เดือนค่ะ

ตอนนี้ 6 เดือนกว่า เตรียมไป 50% แล้วค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ซื้อ 13w เตรียม 25w ค่ะ

VIP Member

ทะยอยซื้อตอน6เดือนจ้า

ขอบคุณทุกๆคำตอบค่ะ🥰

ทราบเพศก็ซื้อเลยค่ะ

6เดือนค่ะ