43 ตอบกลับ

VIP Member

เกลียดที่บอกให้เราไปทำเเท้ง เราโง่มากๆเราเครียดหนักจนไปกินยาสตรีเบนโลไม่รู้เจ้าตัวเล็กจะเป็นยังไงบ้าง ถ้าตัวเล็กปลอดภัยเราจะเลี้ยงเอง เเล้วเดินหันหลังออกมาจากคนที่คิดร้ายกับเราเราเสียใจที่สุดในชีวิตกับคนที่เรารักมาก

แฟนเก่าสามีที่เป็นคนทิ้งสามีไปนานนม แต่อยู่ๆพอเราแต่งงาน มาระรานทั้งๆที่ตัวเองมีใหม่ไป3 คนแล้ว😂😂

ผึ้งค่ะ เคยกำลังถ่ายเซลฟี่อยู่ดีๆแล้วมันก็บินมาต่อยศีรษะข้างหลัง หลังจากนั้นก็กลัวเลยค่ะ

VIP Member

ไอดิว! (พี่ชายของสามีคะ) รู้ทั้งรู้ว่าเราท้องอยู่มันก็ยังทำสันดานชั่วๆใส่

VIP Member

เกลียดพ่อของลูกคะ อย่าได้พบได้เจอกันอีกเลย ไม่ว่าจะชาติไหนๆก็ตาม

สามีคะ... ที่สุดในชีวิตคือเลือกผิดชีวิตเปลี่ยนคะ😫😫😫

VIP Member

เกลียดผู้ชายที่ชอบเปรียบเทียบเรากับคนอื่น

เกลียดสัตว์เลื้อยคลานทุกชนิดค่ะ

ตุ๊กแกค่ะ น่ากลัว น่าขยะแขยง​

VIP Member

งูค่ะ ไม่ชอบเลย เห็นแล้วขนลุก