53 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้มีตั้งเเต่3เดือนตอนนี้6เดือนเเล้วอาทิตย์ละ2-3ครั้งพอค่ะบางอาทิตย์ก็ไม่มีค่ะบ้านนร้แล้วเเต่สามีค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องไม่มีอารมณ์ความอยากมีเพศสัมพันเลยค่ะ เหม็นสามีเบื่อสามีมากเลยค่ะ จนคลอดน้องเลยอะค่ะแม่

บ้านนี้มีทุกวันยันวันคลอด. ..คลอดแล้วไม่มีเลยจ้า. ลูกรักพ่อมากติดพ่อตลอดขนาดนอนยังขึ้นมานอนบนอกพ่อ...

ช่วงใกล้คลอดหรือกำหนดคลอดห้ามน่ะค่ะเดี้ยวไปกระตุ้นทำให้ปากมดลูกเปิดหรือคลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

ตอนเริ่มท้องจนตอนนี้31+5w มีแค่2ครั้ง ค้ะ...และก้อไม่เลย555คุณพ่อกลัว...ส่วนตัวเราก้อไม่มีอารมเลยค้ะ

บ้านนี้มีถึงตอน 4 เดือนคะ นอกนั้นแฟนเห็นท้องโตก็ไม่มีอารมแล้ว กอดหอม ก็พอ แฟนบอกชื้นใจ 💕

VIP Member

งดช่วงไตรมาสแรกและช่วงเดือนสุดท้ายก่อนคลอดค่ะ เพื่อหลีกเลี่ยงการคลอดก่อนกำหนด

มีได้ค่ะ แต่แม่ต้องทำแบบนุ่มนวล และใช้ท่าที่ปลอดภัย ลองศึกษาท่าในเน็ตด้วยนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-104159)

บ้านนี้34+5ยังมีอยู่เลยค้ะ งดเฉพาะคนที่มีภาวะแท้งคุกคาม แต่ส่วนตัวไม่มีอ้ะค้ะ