1270 ตอบกลับ

กล่อมนอน สุดๆกว่าจะยอมหลับทั้งอุ้ม ทั้งเดิน ไกวเปล วางปุ้บร้องๆ 😅😅

VIP Member

อุ้มท้องค่ะ เป็นอะไรที่เหนื่อยและทรมานมาก ชอบเลี้ยงแต่ไม่ชอบท้อง

เราท้องแรกคะ คิดว่า อยากทุกด่าน เลี้ยงกันเอง 2 คนผัวเมีย จะรอดไหมคะ

VIP Member

ตอนคลอดค่ะ ถึงแม้จะเป็นช่วงทรมานแต่ก็มีความสุขในเวลาเดียวกันค่ะ

ตอนนี้อุ้มท้องอยู่ไม่โหดเท่าไร เดี๋ยวต้องรอดูตอนคลอดอีกทีค่ะ😅😅

ตอนโดนยาเร่งคลอดโหดที่สุดในชีวิตแล้ว รองลงมาก็คลอดนี่แหละจ้าาา

VIP Member

กล่อมให้หลับยากสุดๆค่ะ แต่ละช่วงวัยลีลาอ้อนไม่เหมือนกันด้วยค่ะ

TapFluencer

ตอนนี้กำลังอุ้มท้อง แต่คิดว่าระดับความยากจะอัพเลเวลขึ้นไปค่ะ 😅

ยากทุกด่านค่ะ แต่กล่อมให้หลับนี่ต้องควบคุมอารมณ์ให้ได้ด้วยค่ะ

พึ่งผ่านแค่ด่านเดียวเองค่ะิแต่ก็คิดว่าน่าจะด่านคลอดโหดสุดค่ะ