11 ตอบกลับ

Super Mum

น่าจะตามวัยน้องค่ะ ห่วงเล่น สนใจสิ่งรอบข้างเพราะเริ่มมองได้ชัดเจน บ้านนี้เคยแก้ปัญหาด้วยการให้น้องกินนมทุกครั้งที่แม่มีโอกาส ไม่ตามรอบ น้องก็กินแป้บๆ แต่บ่อยครั้ง น้ำหนักไม่เคยตกเกณฑ์ค่ะ

ดูตัวก็ไม่เล็กนะคะ ถ้าแข็งแรง ไม่งอแงก็แสดงว่าร่างกายเขาอยากทานเท่านี้คะ ไม่ต้องกังวลคะ

กำลังน่าซัง ห่วงเล่น กำลังยืดตัวด้วยละมั้งคะ เดียวคงกินเยอะขึ้นเองละคะ

4เดือนเหมือนกันกินนมน้อย นิดพอ นิดเดียวเลิก

โตขึ้นก็จะ้ล่นมากขึ้นเป็นธรรมดาค่ะ

น่าจะตามวัยนะคะ บ้านนี้ก็เป็นคะ

น่ารัก ครับ 😁👶

น้องน่ารักค่ะ

VIP Member

น่ารักค่ะ

เป็นค่ะ