79 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้เล็กนะแม่ๆ แต่ยายชอบทักว่าท้องทำไมใหญ่เล็กขนาดนี้ไม่น่าจะลูกแฝดนะ😊😊

ท้อง14w ค่ะ ท้องเล็กมาก ปกติเป็นคนผอมยุแล้วค่ะ จะท้องใหญ่หน่อยก็หลังกินข้าว😄

4เดือนกว่าค่ะ ท้องไม่ออกเลย แต่ไปซาวนน ลูกแข็งแรงและปกติดีทุกอย่าง

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีใครดูออกเลยว่าท้อง พอเข้าเดือนที่6รู้เรื่องคะ55555

4เดือนบ้านนี้ยีงใส่กระโปรงทรงเอได้อยู่เลยค่ะ เพิ่งมาใหญ่ตอน7เดือน😂

เหมือนกันเลย นี้ท้องแรก 4เดือน แล้ว เหมือนกันแต่เหมือนไม่ท้องเลย 😁

แม่ตัวเล็กด้วยมั้งคะท้องเลยได้แค่นี้ เด๋วก็โตค่ะ ใจเย็นๆน๊าาาา

เราก้จะสี่เดือนละ​ แต่ท้องเล้กมาก​ มีแต่คนบอกว่าท้องไม่ออกเรย

เหมือนกันเลยค่ะท้องเล็กมากดูไปดูมานึกว่าไม่ได้ท้องซะอีก

บ้านนี้ 4เดือนท้องไหญ่ค่ะ กินเก่งมาก หิวตลอดเวลาต่ะ