47 ตอบกลับ

ทีมก.คเหมือนกันค่ะ แค่ยังไม่รู้เพศเลย รอซาวเดือนหน้าลุ้นมากค่ะ ☺️

ขอได้สมใจหวังไว้นะคะ❤

โชว์จู๋ตั้งแต่ 12 วีคค่ะ ซาวน์ 16,20 วีค ยิ่งชัดเลย กำหนด 2 กค ค่ะ

บ้านนนี้รอไปซาววันศุกค่ะค่ะ17วิกพอดีไม่รุ้จะได้เห้นไหมค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะวันซาวด์ ❤ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ

ยินดีด้วยคะ ของหนูหมอบอกซาวด์ดูเพศ 13/03 อีกคะ ทีมกรกฎาคมคะ

ขอให้สมใจหวังนะคะ แข็งแรงๆ ทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ

ของเรา19wยังหันตูดใส่อยู่เลยค่ะ #ยังไม่รู้เพศเลยค่ะแม่ๆ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด13ก.ค. ตรวจนิฟได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้ 15 ก.ค จ้า แข็งแรงๆ ทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ

ทีมกรกฎาเหมือนกันค่ะ 19w แล้วค่ะ❤️ บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

แข็งแรงทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ❤

บ้านนี้ผล NIPT ออกได้ “ลูกชาย” 👶🏻 ค่ะ 12 weeks คลอด 22 กรกฎาคม 66

ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ

บ้านนี้20w2dแล้วค่ายังไม่ทราบเพศเลยน้องหนีบใว้ทุกรอบ

แอบเก่งจังเลย ขอให้สมหวังนะคะวันซาวด์❤

อิจฉาเลย บ้านนี้หมอยังไม่บอกเพศเรยค่ะ20สัปดาห์

ขอบคุณค่า