124 ตอบกลับ

23 กุมภาค่ะ บางวันตอดๆ บางวันเงียบจนตกใจ ลูกสาวค่ะ

อยากให้ดิ้นแรงๆเลยค่ะแม่ ตอนนี้ชอบความรู้สึกลูกตอดลูกดิ้นมากก 😅

12ก.พ.63​ เช้า​ สาย​ บ่าย​ เย็น​ ทุกวันเลยค่ะ

ทีมกุมจ้ารู้สึกลูกดิ้นหรือตอด ตอน4 เดือนจ้า

ดิ้นจนสะดุ้งเลยค่ะบางที โดยเฉพาะเวลาหิวๆ 🤣

15 ก.พ ค่ะ ตอดคั้งแต่16wตอนนี้18wดิ้นเก่งมากจ้า

26กุมภาค่ะ..ตอดบ้างนิดๆ...แต่ตอดแรงมากค่ะ😂

28กุมภาค่ะ ดิ้นจนจุกปัสวะเล็ดเลยทีเดียว

13 กพ ดิ้นดีมากค่ะ ตอดเก่ง ตอดนานด้วยค่ะ

บ้านนี้ 3 กุมภา 63 20 วีคน้องดิ้นแรงมากค่ะ

14 กุมภาค่ะ ไม่ค่อยรู้สึกเลยคะ กังวลมาก