55 ตอบกลับ

21 มิย. ตอนนี้ยังแค่ตอดๆยุเลยค่ะ หน้าท้องเราหนา กว่าจะรุสึกดิ้นคงช้าหน่อย ยังไม่รุเพศเลยค่ะ หน้าท้องหนาเกิน ซาวดูยากมากค่ะ

29มิ.ย.ค่ะ หมอบอก70%เป็นผู้ชายค่ะ แต่ยังไม่รู้สึกเลยค่ะว่าน้องดิ้น อาจเป็นเพราะเราเป็นมีพุงตั้งแต่ก่อนท้องด้วยรึป่าวค่ะ

27 มิ.ย. ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ เมื่อตอน 16 week น้องหนีบไว้ไม่ให้ดู รอนัดรอบถัดไป อีกทีค่ะ ลุ้นๆ อยากได้ผู้ ญ มาก 😂

อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ วันนี้หมอนัดซาวค่ะลุ้นๆ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศค่ะ เคยซาวน์แล้วแต่หมอยังไม่แน่ใจน่าจะลูกสาว ดิ้นเก่งมากก555 2 มิถุนาค่ะ

บ้านนี้ 12 มิ.ย. ครับผม ลูกผู้ชายคาบ ดิ้นเก่ง คุณพ่อเอามือแตะหน้าท้องสัมผัสได้ครับ

บ้านนี้25..มิ.ย.จ้ายังไม่รุ้เพศเลย...แต่มีตอดมากขึ้นและบ่อยขึ้น....น้ำหนักขึ้นมา2ขีดเอง

19มิ.ยจร้าดิ้นตั้งแต่3-4เดือนค่ะ(ท้อง3)แต่ยังไม่ได้ซาวด์ค่ะเลยยังไม่รู้เพศค่ะ

29 มิ.ย.ค่ะ ผช.แต่ดิ้นยังไม่ดิ้น มีตอดบ้างนานๆที ท้องแรกค่ะเลยสังเกตไม่ค่อยออก

ไม่รู้ว่าท้องหนารึเปล่าค่ะแม่ ปกติเป็นคนตัวเล็ก นน.ก่อนท้อง42 ขึ้นมา5กิโลไม่แพ้เลย แต่รู้สึกตอดน้อยมากนี้ก็4เดือนครึ่งแล้ว แอบหวั่นเหมือนกัน

20 มิ.ย ค่ะ ดิ้นเก่งมาก แต่ยังไม่รู้เพศค่ะซาวแล้วหมอไม่พูดถึงเรื่องเพศเลย

29มิถุนา 18w5d รู้สึกตุ๊บๆบริเวณท้องค่ะพอดีท้องแรกเลยยังไม่ค่อยรู้สึก