รอ???

กำหนดคลอด21มิถุนายนจ้า. แม่ๆท้องใหญ่แค่ไหนแล้วโชว์หน่อย

รอ???
52 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว ดิ้นและกินเก่งมาก นน.แม่ขึ้นมา 7 โลละค่ะ มีแต่คนทักท้องเล็กมาก อีกอย่างเราเป็นคนตัวเล็กด้วยละค่ะ

Post reply image

กำหนดคลอด4มิ.ย. ท้องยังน้อยอยู่เลย นน.ขึ้น3-4 กก.ไม่เเน่ใจเป็นเพราะปกติแล้วเป็นคนตัวเล็กหรือป่าวก็ไม่รู้นะคะ😂

4y ago

ท้องน้อยเหมือนกันค่ะ กำหนด16มิย.

บ้านนี้กำหนด 16 มิ.ย ค่ะ ท้องออกไม่เยอะ ตัวเล็ก แต่น้ำหนักขึ้นเยอะมากก 5555

VIP Member

21 มิ.ย.เหมือนกันค่ะ นับวันรอค่ะ ท้อง3แล้วยังตื่นเต้นอยู่เลยค่ะ

แม่อายุ 25 ค่า มีแต่คนทักว่าท้องโต เพราะท้องสาว

กำหนด 20 มิ.ย. ค่ะ ท้องแรก ท้องใหญ่มาก

27 มิถุนาค่ะ ลูกสาวดิ้นเก่งมากๆ🥰

4y ago

ลูกสาวเหมือนกันจ้า

27มิ.ยค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ั

26/06 ถ่ายเมื่อกี้เลยจ้าาา

กำหนดคลอด 28 มิถุนาจ้า