105 ตอบกลับ

กลัดบ้างไม่กลัดบ้าง​ ส่วนใหญ่​ลืมมากกว่า😜😜🥰🥰

บ้านนี้อาบน้ำเสรจต้องติดเลยคะมันเคยชินไปแล้ว

VIP Member

กัดเฉพาะออกไปข้างนอกค้ะ อยุ้บ้านไม่กัดเลย

ท้องอ่อนกลัดไว้ก็ดีคะ จะได้ไม่มีใครเกินชน

กลัดอยู่2-3รอบตั้งแต่ท้อง ตอนนี้37วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ไม่เคยกลัดเลยค่ะ จนตอนนี้40วีคแล้ส

VIP Member

กลัดตอนออกไปข้างนอกค่ะ กลัวคนอื่นเดินชน

บ้านนี้กลัดตลอดค่ะ กลัวคนมาเดินชนเราค่ะ

บ้านนี้กลัดตลอดตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ั

บ้านนี้ท้องน้อง3ตนแร้วไม่เคยกลัดเลยคะ