46 ตอบกลับ

ตอนนี้เลยคะ....อาการนี้เลย เบื่ออาหาร...ไม่อยากกินอะไร แต่หิวมาก หิวบ่อยด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะ กินทีนึ่งเหมือนกินแค่เศษอาหาร 😀 แต่พอหลังๆ ทานเยอะมากค่ะ

ตอนนี้ท้องได้ 14 w 2 d ไม่อยากกินอะไรเรย เบื่ออาหารมาก กินก้อมีแต่จะอ้วก

สู้ๆนะคะคุณ​แม่

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้17Wค่ะ ยังมีอาการแพ้และเบื่ออาหารค่ะ

เราก็เป็นค่ะ เราก็ได้ไม่กี่คำ ฝืนกินก็อ้วกออกเหมือนเดิม

ตอนนี้ก็เป็นค่ะ ไม่รู้เป็นอะไร เพราะ ปจด. ยังไม่มา😂

เบื่อเหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะกินอะไรดีในแต่ล่ะวัน

ช่วง1-3เดือนจะเป็นค่ะ ยิ่งหน้าเเฟนยิ่งเบื่อคืะ😂😂

อันนี้เข้าเดือนที่3แล้วค่ะ​ แต่ตอนไม่รู้ท้องกินได้ปกตินะคะ​ แต่พอตรวจเจอเท่านั้นแหละอาการมาเลยค่ะ

ช่วง3เดือนแรกเบื่ออาหารมากค่ะ น้ำหนักลดไป3 โล

ลูกน้อยจะตัวเล็กไมคะ

เบื่อเหมือนกัน กินก๋วยเตี๋ยวทุกวัน