74 ตอบกลับ

คลอดวันนี้ค่ะ กระตุ้นคลอดเมื่อวานยังเงียบอยู่เลยจร้า

กำหนดคลอด 15 เมษา คะ แต่ตอนนี้ไม่มีอาการอะไรเรยย 39w6d

แตกแล้ว​ เมื่อวานคะ​ กำหนด​ 21​ แตก​ 13​ เม.ย.​ 38w7dนน.3240จ้า

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ ยังไม่มีอาการเหมือนกันคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 19 เมษา ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยคะ

บ้านนี้39+6 w.แล้วไปหาหมอเมื่อเช้าหมอกระตุ้นให้คลอด555

กระตุ้นเมื่อวานเหมือนกันค่ะกำหนดคลอดวันนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้28เมษาจ้ามีอาการปวดหลังท้องปั้นบ่อยแล้วคะ

แข็งๆคะหรือที่เค้าเรียกกันด็กโก่งตัวบางคนก้บอกมดลูกบีบตัวคะ

28 เมษา จ้า ยังไม่มีวี่แวว ตอนนี้ 38w พอดีเป๊ะ

บ้านนี้27เมษาเจ็บท้องเตือนบ่อยมากแต่ไม่ยอมออก

กำหนดคลอด 26 เม.ย ค่ะ แต่นัดผ่า 16เม.ย นี้ค่าา