น้ำสีน้ำตาล คล้ายเลือด

คุณแม่ท่านใดเคยเจอแนะนำหน่อยค่ะท้อง6เดือนค่ะ แล้ววันนี้ มีมูกเลือดสีน้ำตาล ไม่แน่ใจว่าเป็นเลือดหรือป่าว (ไม่มีภาพประกอบนะคะ ) ไม่เจ็บ ไม่ปวด ลูกดิ้นแรงกว่าปกติ ดิ้นแรงมากๆ ดิ้นตลอด แต่ตอนจะอาบน้ำพบคราบสีน้ำตาล เหมือนเลือดค่ะ เหตุการณ์แบบนี้ต้องไปพบหมอเลยไหมคะ หรือว่าเป็นปกติที่จะต้องมีน้ำสีน้ำตาลออกมา แม่บอกว่าให้เป็นสีเลือดกลิ่นเลือด แน่ใจว่าเป็นเลือดคอยไปหาหมอค่ะ คุณแม่ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หาหมอค่ะแม่