27 ตอบกลับ

เขามีคนอื่นรึป่าวคะ เพราะตอนแรกๆแฟนเราก็เป็นแบบนี้ค่ะ แล้วก็มีคนอื่น เหมือนแฟนท้องละผู้ชายบางคนเบื่ออะค่ะ แต่อย่าพึ่งคิดมากนะคะ ลองเปิดใจคุยกับแฟนคุณดู ผู้ชายอาจจะไม่เหมือนกันทุกคน มั่งคะ

เราอยากให้เค้าเอาใจ แต่เค้าก็เป็นแบบเดิมทุกวัน กับคำตอบที่ว่า เธอแค่ท้อง มันจี๊ดสุดๆเลยค่ะ

บ้านนี้น้อยใจสามีมากสนใจแต่คนอื่นไม่สนใจเรากับลูกในท้องเลย แอบร้องไห้บ่อยมากค่ะ

บ้านนี้ก็เปลี่ยนไปค่ะเเม่ สู้ๆเพื่อลูกนะคะ บางทีเขาอาจจะเหนื่อยกับงานก็ได้ค่ะ

บ้านนี้สามีเอาใจดีมาก..หอมลูกทุกวัน..คุยกะลูกทุกวัน..สู้ๆนะค่ะคุนแม่

บ้านนี้สามี เห่อมากแต่ยุทางไกล โทรมาถามหาแต่ลูกว่าเป็นยังไงบ้าง

ของเราสามี..ดีขึ้นกว่าเดิมมากค่ะจะ 6 เดือนแล้วดูแลทุกอย่าง

เป็นค่ะ ไปมีคนอื่น เราก็กายเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวไปค่ะ

VIP Member

ลองคุยกันดูมั้ยค่ะแม่ หันหน้าคุยกันเลย ว่าเป็นอะไร

สู้ๆๆนะค่ะความดีความขยันจะชนะใจเขาทุกอย่างค่ะ