9 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้กินหลากหลายสลับไปค่ะ นมอัลมอนด์,พิตตาซิโอ้,แอนมัม,ตราหมี,พร่องมันเนย,น้ำเต้าหู้ผสมน้ำขิง เน้นไม่มีน้ำตาลค่ะ

บ้านนี้สลับกันดื่มค่ะไม่เน้นหยี่ห้ออะไรทั้งนั้นแต่ดื่มเฉพาะนมจืดและแคลเซียมเยอะค่ะ

บ้านนี้ทานน้ำเต้าหู้หวานน้อย กับนมจืดตราหมีสลับกัน น้ำหนักตัวลูกดีมาก

ทานนมหลากหลายคะแม่นมถั่วนมวัวนมแพะนมข้าวกันน้องแพ้นมคะ

Super Mum

นมวัวรสจืดสลับนมถั่วเหลืองน้ำตาลน้อยได้ทุกยี่ห้อค่ะ

นมแพะ น้ำเต้าหู้ นมวัว สลับกันไปค่ะ

นมวัว นมอัลมอนด์ นมโอต นมพิตาชิโอ้

Super Mum

ทานหลากหลายค่ะ

TapFluencer

ดื่มได้ค่ะแม่