48 ตอบกลับ

7 มิ.ย เตรียมได้แค่นี้เองค่ะ แม่ บ้านนี้ซื้อแค่ที่นอน จ้า ที่เหลือเขาให้มา

15 มิถุนายน. ยังไม่ได้เตรียมเลยคะ ที่บ้านถือเคล็ดห้ามซื้อของเตรียมไว้คะ

8 มิ. ยเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย รอสัก8เดือนค่อยทยอยเตรียมจ้า

20มิย. เริ่มเตรียมพวกของใช้ค่ะ เสื้อผ้ายังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

3มิ.ย ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะแม่😅 ว่าจะเตรียมตอนครบ7เดือนค่ะ

บ้านนี้คลอด17.มิถุนายน​ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเรยค่ะ

บ้านนี้7มิถุนายังม่เตรียมเลยค้ะรอ7-8เดือนค่อยเตรียมค้ะ

ทยอยซื้อเลยค่ะ ไปซื้อใกล้ๆคลอดต้องมานั่งซักอีกแม่

8มิ.ย.เหมือนกันค่ะ สัก8เดือนค่อยเตรียมทีเดียวค่ะ

บ้านนี้คลอด27มิถุนายน ยังไม่เตรียมเลยคะ น้องเพศชาย

ดีใจจัง