อยากเห็น12 สัปดาห์

คุณแม่คนไหนซาวด์ตอน12สัปดาห์ บ้างคะ อยากเห็นว่าซาวด์แล้วเป็นยังไงกันบ้าง

37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

12 วีคค่ะ หมอตรวจเลือดด้วยค่ะ รอบนี้เอามือปิดหน้าไม่ให้ใครมองเลยสงสัยจำรำคานคุณหมอใช้เครื่องซาวเคาะท้องมากไป เพื่อตรวจดูน้ำที่ช่วงคอของลูกค่ะ เสียดายมากไม่ได้เห็นหน้า รอบต่อไปนัดดูเพศลูกแล้วค่ะ ตื่นเต้นมาก

Post reply image
6mo ago

เอามือปิดหน้าเหมือนกันเลยค่ะแม่

บ้านนี้ซาวด์ตอน4w,9w,11w,14w,23w,25w,27w เห็นตัวน้องกับหัวใจเต้นตั้งแต่9w ตอนนี้30w น้องปกติ แข็งแรง ตามเกณฑ์ (ของแม่เจ้าของโพส เป็นยังไงบ้างเอ่ย)

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-150023)

บ้านนี้ก็12ค่ะ​ นอนคว่ำหน้าเลยค่ะ​ ให้หมอดูคอแต่ไม่ให้ดูหน้า​ หวงตัวจริงๆ

เห็นเป็นรูปร่างตัวแขนขา และฟังเสียงหัวใจจ่า

ภาพนี้ซาวด์ครั้งแรก ตอน 11w6d ตอนนี้ 13w2d จ้า

ของเราได้ลูกผุ้หญิงค่ะ ตอนนี้33wแล้ว ้

เพิ่งซาวด์เมื่อวานค่ะ (18/03/62) 12w3d 😊

VIP Member

บ้านนี้ ซาวด์ตอน 12w จ้า แต่ในใบซาวด์ 11w

ตอนนี้น่าจะ20wนะคะ ตอนนี้33wแล้วจ้า