18 ตอบกลับ

ซาวตอน28wค่ะ อยู่ที่น้องจะให้ความร่วมมือแค่ไหนค่ะ บ้านนี้กว่าจะได้เห็นแบบนี้ต้องซาว3ครั้งจนหมอหมั่นเขี้ยว น้องชอบเอามือปิดหน้าเอาเท้าบัง

ย้านนี้เริ่มซาวด์ตั้งแต่26wkคะจนตอนนี้น้องได้34wkแล้วคะแม่ฝากพิเศษหมอนัด2อาทิตย์ครั้ง ซาวด์ทุกรอบคะ

เราฝากคลีนิคหมอซาวทุกครั้งทั้ง3มิติและ4มิติเลยค่ะ เสียครั้งละประมาน1พันรวมค่ายาด้วย

ซาวด์ตั้งแต่12 สัปดาห์ค่ะ ฝากพิเศษเลยได้ซาวด์ตลอดทุกครั้งที่ไปตรวจ

คุณหมอแนะนำช่วง 28-32w ค่ะแม่ ส่วนบ้านนี้ซาวด์ตอน 30w ค่อนข้างชัดนะคะ

บ้านนี้หมอเริ่มซาวด์ให้ตอน25w+ ฝากพิเศษหมอซาวด์ให้เรื่อยๆค่ะ

ได้ซาวด์ตอน 11w6d เลยค่า ได้ซาวทั้ง 3d แล้วก็ 4d เลย ค่าใช้จ่าย 600 บาท

คลินิกค่ะ

แม่ไปซาวตอน34วีคคะ แก้มแน่นไปหมดแล้วคะ❤️ ลูกสาวคะ

VIP Member

คุณหมอซาวด์ให้. 20 week ค่ะ😊 บ้านนี้เพิ่ง 18 week กว่าๆ

หมอแนะนำมาให้ไปซาวด์ช่วง28-36วีคค่ะ