19 ตอบกลับ

ท้องตอนอายุ 36 ปี ค่ะ เลือกวิธี เจาะน้ำคร่ำค่ะ ปลอดภัยดีค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ

37เท่ากันเลยบ้านนี้ตรวจพาโนราม่านิฟค่ะแฟนไม่ให้เจาะเพราะตั้งใจมีน้องมาก

เราก็เจาะน้ำคร่ำเหมือนกันจ้า ไม่เจ็ยอย่างที่คิดนะคะ เราจะได้สบายใจค่ะ

อายุเท่ากันค่ะบ้านนี้เจาะน้ำคล่ำค่ะ ผลออกมาลูกปกติค่ะได้เพศชาย

บ้านนี้35​ เจาะเลือดแบบนิฟตี้ค่ะผล99%ค่ะ​ ค่าใช้จ่ายก็จะแพงหน่อย

VIP Member

ถ้าคุณแม่ไม่อยากเจาะน้ำคร่ำ ก็เจาะเลือด ตรวจนิฟตี้ค่ะ

เราก็ 37 เพิ่งรู้ตัวว่าท้อง ไม่รู้จะเริ่มยังไงค่ะ

แม่แฟนเรา 40. ลูกออกมาปกติดีค่ะ แค่ป่วยง่ายนิดหน่อย

37 เหมือนกันค่ะ แต่คุณหมอไม่ได้แนะนำให้เจาะอะไร